Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Module quang SFP Planet MGB-LX

Module quang SFP Planet MGB-SX nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan tốc độ 1,25Gbps, sử dụng dây cắm LC LC đầu vuông nhỏ trên chuẩn cáp Singlemode hoạt động ở bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn đến 10km.
Giá bán: 680.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4822
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 5908282 - 038 5598080
HCM: 028.629 59919 Di động: 0978 266 232 - 0932 95 2255
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Giới thiệu sản phẩm Module SFP Planet MGB-SX

MGB một dòng sản phẩm các module thu phát quang SFP, dòng sản phẩm này là bộ cắm nóng.Planet MGB được cài đặt tuân thủ tiêu chuẩn MSA với các cổng quang SFP do vậy dù thao tác khi nào cũng không làm ảnh hưởng đến quá trình hoạt động của thiết bị.
Sản phẩm Module SFP Planet MGB-LX là loại module SFP sử dụng 2 đầu kết nối LC (đầu vuông nhỏ) bên trên chân kết nối có lắp đậy bằng nhựa màu đen. Trên Module có tem chứa đầy đủ các thông tin quan trọng cần có của sản phẩm này.
Mở hộp sản phẩm Module MGB-LX
Hình ảnh: Mở hộp Planet Module SFP MGB-LX
Module SFP Planet MGB-LX loại module 1,25Gbps, 1000Mbps sử dụng cáp quang Singlemode hoạt động ở bước sóng 1310nm, có khoảng cách truyền dẫn lên đến 10km.
Đầu cắm LC của Module MGB-LX
Hình ảnh: Cổng cắm LC của Module MGB-LX
Sản phẩm Planet Module MGB-LX này có thể sử dụng với các thiết bị chuyển đổi, truyền dẫn tín hiệu khác như Planet Media Converter, Planet Switch.
Module MGB-LX nhập khẩu chính hãng
Hình ảnh: Toàn cảnh Module MGB-LX

Ứng dụng hữu ích của Module MGB-LX

-Bộ thu phát SFP Module Planet MGB-LX có thể cắm nóng với các thiết bị mà không làm ảnh hưởng đến hoạt động của thiết bị đó. Ngoài ra Module này cũng là giải pháp lý tưởng cho các thiết bị công nghiệp với nhiệt độ hoạt đồng từ -40 ℃ - 70 ℃ với giao diện 1000BASE-LX.
Đặc điểm vật lý của Module MGB-LX
- Tuân thủ chuẩn IEEE 802.3ab / 802.3z Gigabit Ethernet
- Cổng quang 1 / 1000Mbps TP / LC
- Đầu nối Duplex / Single LC
- Đầu vào và đầu ra vi sai PECL
- Nguồn cung cấp 3.3V đơn
- TTL báo hiệu phát hiện tín hiệu
- Hot Pluggable
- Sản phẩm laser loại 1 tuân thủ theo EN 60825-1
- Cài đặt Plug and Play

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm Module MGB-LX

- Model: MGB-LX
- Hãng: PLANET
- Loại PHY IEEE 802.3z 1000BASE-LX
- Loại sợi quang đơn
- Đầu nối LC
- Bước sóng 1310nm
- Khoảng cách tối đa 10km
-Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 60 độ C
Trên đây là những thông tin hữu ích về sản phẩm bao gồm hình ảnh và các thông tin kỹ thuật. Qúy khách hàng có bất cứ thắc mắc gì về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp 0981 558 668 để được hỗ trợ tư vấn kỹ thuật, giải pháp và các thông tin thích hợp khác.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang SFP Planet MGB-LX

Tại sao bạn nên mua Module quang SFP Planet MGB-LX tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Module quang SFP Planet MGB-LX uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang SFP Planet MGB-LX được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang SFP Planet MGB-LX chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang SFP Planet MGB-LX kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang SFP Planet MGB-LX tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang SFP Planet MGB-LX chính hãng
038 590 8282