Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa

Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa GYXTW 2 Fiber Singlemode khoảng cách truyền dẫn tới 120km, đạt tốc độ 1G, sử dụng cho phần lớn các hệ thống mạng doanh nghiệp và gia đình.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4864
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa GYXTW 2 Fiber Singlemode

Dây cáp quang một loại dây cáp mạng viễn thông đang được sử dụng rất rộng rãi hiện nay, chúng có mặt trong các lĩnh vực của công nghệ, sản xuất, khắp các ngóc nghách từ công ty, xí nghiệp tới từng gia đình.

Thật sự mà nói không thể phủ nhận được sự thay đổi, những công dụng, giá trị tuyệt vời mà cáp quang mang lại chúng ta.

Trên thị trường hiện nay có tương đối nhiều các hãng sản xuất và đơn vị phân phối dây cáp quang. Vậy dây cáp quang loại nào tốt? Nên chọn thương hiệu nào? Mua ở đâu? Xin mời quý khách hàng hãy cùng chúng tôi tìm hiểu sơ bộ thông qua sản phẩm dây cáp quang treo FTHH-2FO hãng Cablexa nhé.

Đôi nét về dây cáp quang treo FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa

Dây cáp quang treo là một trong những dòng cáp được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay bất kể trong nhà hay ngoài trời, cơ quan, xí nghiệp tới các hộ gia đình.

Cáp quang treo 2FO còn được gọi là cáp quang thuê bao 2FO, chúng sở hữu 2 lõi truyền dẫn có thể sử dụng làm đường truyền thoại. Cáp quang 2FO thuộc chuẩn ITU-TG.65x truyền tải tín hiệu ở khoảng cách rất xa và tốc độ 1Gb.

Cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa (GYXTW 2 Fiber) có thiết kế như nào?

Dây cáp quang 2FO được thiết kế để có thể sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau nên cấu tạo cũng rất đặc biệt.

Cáp quang 2FO Cablexa có vỏ làm từ chất liệu nhựa tổng hợp với nhiều thành phần giúp cáp không bị thấm nước, khó bị phá vỡ ở mức nhiệt cao cũng như tác động mạnh của các vật khác.

Trong cáp còn được gia cố thêm bằng dây gia cường được tạo thành từ nhiều sợi thép dạng xoắn giúp cho dây cáp quang treo có sức căng tốt hơn, không bị trùng, dão.

Bao bọc lõi truyền dẫn còn có lớp ống đệm lỏng và dầu bảo vệ nhằm tạo ra một góc gập lớn hơn cho dây cáp và bảo vệ chúng khỏi sự xâm hại của nước.

Cuối cùng là lõi được làm từ sợi thủy tinh có đường kính cực nhỏ có lẽ chỉ tương đương với sợi tóc của chúng ta.

Cáp quang treo FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa GYXTW có những ưu điểm gì?

Đánh giá dựa trên các tiêu chí về tốc độ, độ bền, khoảng cách truyền dẫn…so với cáp mạng đồng sẽ giúp bạn có cái nhìn khách quan nhất về sản phẩm.

Đầu tiên phải nói tới cấu trúc , chất liệu dây cáp quang khác hoàn toàn so với dây cáp đồng, bởi vậy chúng có thể được dùng ở khoảng cách rất rất xa lên tới 120Km trong đủ các loại điều kiện thời tiết mà không hề hấn gì. Điều này dây cáp mạng đồng không thể làm được.

Cáp quang treo 2FO Single mode (cáp quang Singlemode) truyền tín hiệu bằng ánh sáng trên một tia Laser duy nhất nên độ suy hao gần như là không có và tốc độ đạt đến 1G, tính bảo mật cao với các ứng dụng đòi hỏi tốc độ mạng cao.

Cáp quang 2FO Cablexa được thiết kế nhỏ nhẹ, tiện lợi dễ dàng vận chuyển thi công lắp đặt sử dụng được ở trong tất cả các môi trường điều kiện khác nhau.

Thông số cơ bản của cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa GYXTW Singlemode

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Cáp quang treo 2FO Single mode FTTH-2FO ( cáp quang 2Core FTTH )

Loại: Singlemode ( đơn mode )

Bước song: 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn: 120Km

Số sợi quang: 2

Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao:

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Dây treo, Dây sợi thép bện 0.33

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Tại sao quý khách hàng lựa chọn cáp quang treo 2FO hãng Cablexa?

Theo như chúng tôi thống kê được từ data khách hàng tương tác với Hợp Nhất đã có tới 70% khách hàng khi mua hay cần tư vấn về sản phẩm dây cáp quang đều có những thắc mắc tương tự như tựa câu hỏi bên trên.

Mọi người thường theo số đông và lựa chọn các hãng đã quen thuộc từ lâu như VNPT, Viettel… Tuy nhiên khi biết về Cablexa ý niệm của khách hàng đã có sự thay đổi rõ nét.

Cũng dễ hiểu bởi Cablexa là một thương hiệu lớn và cực kỳ uy tín tới từ Mỹ được biết đến là đơn vị cung cấp thiết bị quang và giải pháp mạng hàng đầu tại quốc gia nay cũng như nhiều những quốc gia đã có trụ sở của Cablexa.

Khi gia nhập thị trường Việt Nam Cablexa ngay lập tức khiến khách hàng phải trầm trồ bởi những giá trị mà nhãn hàng này mang lại. Sự đa dạng hóa về sản phẩm, chất lượng, giá thành, chính sách bảo hành hay thậm chí việc tư vấn hỗ trợ các giải pháp mạng với các chuyên gia hàng đầu.

Không hẳn là nhiều những từng đó cũng đã dư thừa để mọi người, quý đối tác yên tâm lựa chọn và gửi gắm niềm tin nơi sản phẩm của hãng Cablexa.

Dây cáp quang 2FO Cablexa sử dụng trong những hệ thống nào?

Sở hữu những tính năng, điểm nổi bật trong cấu trúc và tín hiệu dây cáp quang treo FTTH-2FO Cablexa được sử dụng rộng khắp trong hầu hết các lĩnh vực hiện nay mà tiêu biết là trong các mạng văn phòng, doanh nghiệp, xí nghi

Với giá thành vô cùng rẻ loại dây cáp quang này cũng được các nhà mạng hiện nay sử dụng để kết nối phục vụ cho các hộ gia đình.

Cáp quang treo 2FO Cablexa lan tỏa và kết nối các hạ tầng hệ thống mạng với nhau tạo nên một giá trị to lớn mà ít loại cáp quang nào có thể vượt qua.

Tuy nhiên, các bạn cũng cần lưu ý dây cáp 2FO hãng Cablexa Singlemode chỉ dùng với các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode. Với xu thế như hiện nay cáp quang 4FO cũng là một giải pháp hoàn hảo song song với dây cáp thuể bao hãng Cablexa này.

Dây cáp quang thuê bao 2FO được sử dụng với một số thiết bị như : hộp phối quang, Converter quang, dây nhảy quang

Đặt mua dây cáp quang thuê bao FTTH-2FO Singlemode hãng Cablexa ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng chuyên phân phối vật tư công trình điện nhẹ, tư vấn giải pháp và cung cấp thiết bị quang uy tín hàng đầu trên thị trường.

Qúy khách hàng hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết nhất các giải pháp về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa

Tại sao bạn nên mua Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa chính hãng
Giao Cáp quang treo 2FO Singlemode Cablexa toàn quốc