Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode

Dây hàn nối quang tên tiếng anh là Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4624
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Giới thiệu về dây hàn quang LC/UPC Multimode

Dây hàn quang hay còn gọi là dây Pigtail một loại dây nối quang được sử dụng với mục đích chính là để hàn các mối cáp quang sử dụng trong các hộp phối quang ODF. Dây hàn quang có nhiều loại đầu nối khác nhau như đầu LC, đầu LC, đầu FC để tương thích với nhiều loại thiết bị khác nhau.

Dưới đây Hợp Nhất xin gửi đến các bạn những hình ảnh cũng như thông tin chi tiết nhất về loại dây hàn quang LC giá rẻ đang được sử dụng phổ biến trên thị trường.

Hình ảnh Dây hàn quang LC Multimode

Hình ảnh: Dây hàn quang LC Multimode

Dây hàn quang LC Multimode một loại dây hàn quang mang nhiều đặc trưng của dây hàn quang. Dây hàn quang LC UPC có đường kính dây chỉ 0.9mm rất nhỏ. Cũng giống như các loại dây hàn quang khác dây hàn quang LC Multimode có một đầu để kết nối với các thiết bị chuyển đổi và đầu còn lại để hàn với các mối cáp quang.Đầu kết nối của dây hàn quang này là loại đầu vuông nhỏ, bản chất là dây hàn dòng Multimode loại dây này có màu cam đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode thông thường.

Tương tự như các dây khác, dây hàn quang LC cũng có 12 đầu với mỗi túi và có độ dài phổ biến nhất là 1m.

Đặc điểm sản của dây hàn quang LC Multimode

1. Single-mode hoặc Multi-mode

2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm

3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc

4. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC

5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m

Loại dây LC Multi-Mode

Đầu kết nối LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC

Kiểu sợi quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm

Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB

Bước sóng 800~900nm

Độ uốn cong R≥3cm

Lực căng lớn nhất ≤50N/cm vợi loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

Lực nghiền nát ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

Kích cỡ

Đường kính lớp bảo vệ 0.9mm

Đường kính Core 50 hoặc 62.5 microns

Đường kính Cladding 125 microns

Vỏ PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm

Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu

Chiều dài 1.5m 3m 5m

Thông số kỹ thuật chi tiết dây hàn quang LC Multimode

- Parameter Unit LC Connector

PC UPC APC

- Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2

Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65

- Operating Wavelength nm 850, 950

- Exchangeability dB ≤0.2

- Vibration dB ≤0.2

- Operating Temperature ºC -40~+75

- Storage Temperature ºC -45~+85

- Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.

Trên đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm nổi bật về sản phẩm dây hàn quang LC/UPC Multimode. Để biết thêm các thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ Hotline 0981 558 668 hoặc truy cập Website để xem thêm nhiều các sản phẩm hơn.

>> Xem thêm:

Phân biệt dây hàn quang và dây nhảy quang

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode

Tại sao bạn nên mua Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode chính hãng
Giao Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode toàn quốc