Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây nhảy quang Multimode LC - SC

Dây nhảy quang multimode LC SC/UPC loại dây nhảy mà bạn sẽ không thể bỏ qua khi tìm hiểu đến dòng sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC SC/UPC đang được sử dụng tương đối nhiều trong các hệ thống thiết bị mạng.
Giá bán: 90.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4745
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 5908282 - 038 5598080
HCM: 028.629 59919 Di động: 0978 266 232 - 0932 95 2255
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Multimode Duplex LC-SC/UPC Chính hãng

Dây nhảy quang multimode LC SC một loại dây nhảy chuyên dụng và được sử dụng phổ biến hơn bất kì loại dây nhảy quang chất lượng nào cũng dòng.Thực tế dây nhảy Multimode LC SC được sử dụng cho các thiết bị chuyển mạch mạng phổ biến do vậy mà chúng được dùng nhiều hơn bất cứ loại dây nào cùng loại (ngoại trừ các loại dây singlemode).

Các thiết bị chuyển đổi tín hiệu như module quang, bộ chuyển đổi...sử dụng đường truyền tín hiệu Multimode sẽ không thể bỏ qua loại dây này.

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang multimode LC-SC

Dây nhảy quang multimode LC-SC được tạo thành bởi 4 đầu nối chuyển đổi trong đó bao gồm 2 đầu là chuẩn LC (đầu vuông nhỏ sử dụng nhiều cho các thiết bị module quang chuyển đổi tín hiệu vào các thiết bị switch), đầu còn lại là đầu chuẩn SC (đầu vuông to sử dụng để cắm vào các thiết bị chuyển đổi tính hiệu quang điện như : bộ chuyển đổi quang điện, adapter trong các hộp phối quang..).

Dây nhảy LC SC/UPC DX có 2 loại sợi thông dụng Simplex (sợi đơn mode) và sợi Duplex (sợi đa mode) đem đến cho người sử dụng nhiều sự lựa chọn hơn.Không chỉ vậy với đường kính dây đạt chuẩn 2.0mm và 3.0mm loại dây nhảy quang singlemode này giúp các nhân viên thi công dễ dàng hơn.

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode LC SC (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Multimode LC SC/UPC

- Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu cam

- Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng

- Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

- Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

- Đầu nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC

- Kiểu sợi quang: Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB

- Bước sóng hoạt động: SM: 850nm

- Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm

- Bề dày core: MM: 50 hoặc 62.5 microns

- Bề dầy Cladding: 125 microns

- Vỏ: PVC (OFNR-rated), MM: Màu da cam

- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Bảng giá sản phẩm tính theo độ dài mét/sợi

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Multimode LC - SC

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode LC - SC tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây nhảy quang Multimode LC - SC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC - SC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC - SC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC - SC kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC - SC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Multimode LC - SC chính hãng
038 590 8282