Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282
4.9/ 5
Module quang chính hãng các sản phẩm module quang SFP, GBIC, XFP, X2, XENPAK, SFP+, SFF với các tốc độ 155M, 1.25G, 2.5G, 10Gb, 20Gb, 40Gb, 100Gb của các bước sóng 850 nm, 1300 nm, 1310nm, 1550 nm. Sản phẩm tương thích 100% với các Switches của CISCO, Lacatel, 3-com, Linksys, HP
Trang (1/1)  1 
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Thiết Bị Mạng tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang SFP, GBIC, XFP, X2, XENPAK, SFP+, SFF chính hãng chính hãng