Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Media Converter Planet FT-802S15

Để đáp ứng nhu cầu cho mạng đang phát triển, PLANET FT-802S15 đã cung cấp công nghệ chuyển đổi phương tiện truyền thông tiên tiến. Bộ chuyển đổi phương tiện FT-802S15 cung cấp nhiều loại kết nối cáp khác nhau để đáp ứng các ứng dụng mạng khác nhau
Giá bán: 1.450.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4802
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Giới thiệu về bộ chuyển đổi quang điện FT-802S15

PLANET FT-802S15 là sợi cáp Fast Ethernet 100BASE-FX với bộ chuyển đổi xoắn đôi được bảo vệ 10 / 100BASE-TX (STP). Nó hỗ trợ cả hai hoạt động half-duplex và full-duplex và một loạt các tùy chọn sợi. Bộ chuyển đổi tự động thích nghi với mức hiệu năng cao nhất được hỗ trợ bởi thiết bị được kết nối với cổng STP. Khi thiết bị là một switch hoặc một máy trạm hỗ trợ full duplex, bộ chuyển đổi sẽ thích nghi với chế độ full-duplex và cung cấp băng thông 200Mbps hiệu quả. Khi thiết bị được kết nối là một hub hoặc một máy trạm chỉ hỗ trợ half duplex, bộ chuyển đổi sẽ thích ứng với chế độ half-duplex và cung cấp băng thông 100Mbps danh nghĩa. Công tắc override cung cấp toàn bộ kiểm soát thủ công đối với hoạt động half / full-duplex trong giao diện sợi quang. Cáp quang của bộ chuyển đổi hoạt động ở 1310 nm và sử dụng các đầu nối ST, SC, MTRJ, VF45 hoặc WDM. Các mô hình đa chế độ có thể hỗ trợ khoảng cách lên tới 15km và các mô hình chế độ đơn có hỗ trợ khoảng cách lên đến 15/20/35/50 / 60km có sẵn .media và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát mạng.
Mở hộp Media Converter Planet FT-802S15
Hình ảnh: Bộ chuyển đổi Converter Planet FT-802S15
Mã sản phẩm bên ngoài hộp Media Converter
Hình ảnh: Mã sản phẩm bên ngoài hộp Media Converter
Converter Planet FT-802S15
Hình ảnh: Converter Planet FT-802S15
Tem sản phẩm ở mặt sau Converter Planet FT-802S15
Hình ảnh: Tem sản phẩm ở mặt sau Converter Planet FT-802S15
Lỗ tản nhiệt của Converter Planet FT-802S15
Hình ảnh: Lỗ tản nhiệt và nút công tắc tính năng LFP của Converter Planet FT-802S15
Jack nguồn của Converter Planet FT-802S15 chính hãng
Hình ảnh: Jack nguồn của Converter Planet FT-802S15 chính hãng

Ứng dụng của Converter Planet FT-802S15

Cài đặt Trình quản lý Media độc lập và Quản lý tập trung

Để đáp ứng nhu cầu cho mạng đang phát triển, PLANET FT-802S15 đã cung cấp công nghệ chuyển đổi phương tiện truyền thông tiên tiến. Bộ chuyển đổi phương tiện FT-802S15 cung cấp nhiều loại kết nối cáp khác nhau để đáp ứng các ứng dụng mạng khác nhau. Nó rất linh hoạt để FT-802S15 hoạt động như một thiết bị độc lập hoặc lắp đặt vào khung trung tâm chuyển đổi tiêu chuẩn trung tâm để cung cấp năng lượng tập trung. FT-802S15 là giải pháp lý tưởng cho việc xây dựng giải pháp mạng FTTH (Fiber to the Home) hoặc FTTC (Fiber to the Curb) và FTTB (Fiber to the Building) cho các ISP, các cơ sở và doanh nghiệp.

Đặc điểm vật lý của FT-802S15 Planet

- Phù hợp với tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u 10 / 100BASE-TX, 100BASE-FX
- Bộ nối: Một cặp xoắn RJ45 (tự động MDI / MDI-X), EIA568
- Một bước sóng 1310nm sợi quang, loại kết nối và khoảng cách thay đổi theo mô hình
- FT-806A20 / FT-806A60: Tx-1310nm, Rx-1550nm
- FT-806B20 / FT-806B60: Tx-1550nm, Rx-1310nm
- Tốc độ truyền dữ liệu:
- TP: 10 / 100Mbps
- FX: 100Mbps
Hỗ trợ chế độ song công:
- Chế độ toàn bộ hoặc bán song công bằng cách tự động đàm phán (TP)
- Chế độ toàn bộ hoặc bán song công bằng công tắc DIP (FX)
- Các chỉ số LED: PWR, FX LNK / ACT, FX FDX / COL, TP 100, TP LNK / ACT, TP FDX / COL
- Bộ chuyển mạch DIP: 2 công tắc DIP
- Bộ chuyển đổi DIP phía sau: Lựa chọn chế độ FX duplex
- Bộ chuyển đổi DIP bên: Lựa chọn chế độ LFP (Liên kết lỗi Chuyển qua)
- Kiểm soát dòng chảy hoàn toàn Duplex IEEE 802.3x và áp suất ngược trong Half-Duplex loại bỏ sự mất mát của các gói dữ liệu

Thông số kỹ thuật sản phẩm FT-802S15

Tên sản phẩm: FT-802S15
Tiêu chuẩn: IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX
Kích thước: 70 x 97 x 26 mm (W x D x H)
Cân nặng: 0.2kg
Nguồn: 5V DC, 2A, max
Kết nối và cáp
Twisted Pair / STP: RJ-45, Loại 5 (EIA / TIA 568)
Sợi quang
Single SC
Dây một chiều (SM): 9/125 μm
Khoảng cách và chức năng được hỗ trợ
Twisted Pair STP: 100 m / 328 ft
Chế độ đơn (SM): 15 km / 9 dặm. (Full-Duplex)
Chế độ cổng
TP: Half và Full Duplex, tự động đàm phán
FX: Half và Full Duplex qua công tắc DIP
Môi trường
Nhiệt độ: 0 đến 50 độ C
Độ ẩm: 5-90% (không ngưng tụ)
Trên đây là toàn bộ hình ảnh cũng như các thông tin hữu ích về mẫu sản phẩm Media Converter Planet FT-802S15 chính hãng được phân phối bởi thegioilinhphukien.com. Để được tư vấn và biết thêm các thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ Hotline trên Website.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Media Converter Planet FT-802S15

Tại sao bạn nên mua Media Converter Planet FT-802S15 tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Media Converter Planet FT-802S15 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Media Converter Planet FT-802S15 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Media Converter Planet FT-802S15 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Media Converter Planet FT-802S15 kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Media Converter Planet FT-802S15 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Media Converter Planet FT-802S15 chính hãng
Giao Media Converter Planet FT-802S15 toàn quốc